మొత్తం 175 అభ్యర్థుల జాబితాను ఒకేసారి విడుదల చేసిన YCP

0
129
మొత్తం 175 అభ్యర్థుల జాబితాను ఒకేసారి విడుదల చేసిన YCP
మొత్తం 175 అభ్యర్థుల జాబితాను ఒకేసారి విడుదల చేసిన YCP

శాసనసభ ఎన్నికల్లో పోటీ చేసే అభ్యర్థుల జాబితాను ముహూర్త బలం కారణంగా శనివారం రోజు కేవలం 9 మంది అభ్యర్థుల జాబితాను మాత్రమే విడుదల చేసిన YCP.. ఈరోజు మాత్రం ఏకంగా 175 స్థానాల అభ్యర్థుల జాబితాను ఒకేసారి విడుదల చేసింది. ఇడుపులపాయలో పార్టీ అధ్యక్షుడు జగన్‌ సమక్షంలో ఈ జాబితాను విడుదల చేశారు.

YSRCP విడుదల చేసిన జాబితాను ఒకసారి పరిశీలిస్తే..

కడప :-

పులివెందుల: వైఎస్ జగన్మోహన్ రెడ్డి

బద్వేలు: జి. వెంకట సుబ్బయ్య

రాజంపేట: మేడా మల్లిఖార్జున రెడ్డి

కడప: అంజాద్ భాషా

రైల్వేకోడూరు: కొరుమట్ల శ్రీనివాసులు

రాయచోటి : గడికోట శ్రీకాంత్ రెడ్డి

కమలాపురం: రవీంద్రనాథ్ రెడ్డి

జమ్మలమడుగు: ఎం. సుధీర్ రెడ్డి

ప్రొద్దుటూరు: రాచమల్లు శివప్రసాద్రెడ్డి

అనంతపురం :-

రాయదుర్గం: కాపు రామచంద్రారెడ్డి

ఉరవకొండ : వై. విశ్వేశ్వర్ రెడ్డి

గుంతకల్: వై. వెంకట్రామిరెడ్డి

తాడిపత్రి: కేతిరెడ్డి పెద్దారెడ్డి

శింగనమల: జొన్నలగడ్డ పద్మావతి

అనంతపురం అర్బన్: అనంత వెంకట్రామిరెడ్డి

కల్యాణదుర్గం: కె.వి ఉషశ్రీ చరణ్

రాప్తాడు: తోపుదుర్తి ప్రకాశ్ రెడ్డి

మడకశిర : ఎం. తిప్పేస్వామి

హిందూపురం: షేక్ మహ్మద్ ఇక్బాల్

పెనుగొండ : ఎం. శంకర్నారాయణ

పుట్టపర్తి: దుద్దుకుంట శ్రీధర్ రెడ్డి

కర్నూల్ :-

ఆళ్లగడ్డ- గంగుల బ్రిజేందర్ రెడ్డి

శ్రీశైలం- శిల్పా చక్రపాణిరెడ్డి

నందికొట్కూరు- ఐజయ్య(ఎస్సీ)

కర్నూల్- ఎం.డి. అబ్దుల్ హఫీజ్ ఖాన్

పాణ్యం- కాటసాని రామ్ భూపాలరెడ్డి

నంద్యాల- శిల్పా మోహన్ రెడ్డి

బనగానపల్లి- కాటసాని రామిరెడ్డి

డోన్- బుగ్గన రాజేంద్రనాథ్ రెడ్డి

పత్తికొండ- కె. శ్రీదేవి

కోడుమూరు- డా. సుధాకర్ బాబు

ఎమ్మిగనూరు- కె. చెన్నకేశవరెడ్డి/జగన్ మోహన్ రెడ్డి

మంత్రాలయం- వై. బాలనాగిరెడ్డి

ఆదోని- వై.సాయిప్రసాదరెడ్డి

ఆలూరు- పి. జయరామ్

చిత్తూరు:-

పుంగనూరు- పెద్దిరెడ్డి రామచంద్రారెడ్డి

చంద్రగిరి- చెవిరెడ్డి భాస్కర్ రెడ్డి

తిరుపతి- భూమన కరుణాకర్ రెడ్డి

శ్రీకాళహస్తి- బియ్యపు మధుసూదన్రెడ్డి

సత్యవేడు-కె.ఆదిమూలం, నగరి- రోజా

గంగాధర నెల్లూరు- కె. నారాయణస్వామి

చిత్తూరు- జంగాలపల్లి శ్రీనివాసులు

నెల్లూరు :-

కావలి- ప్రతాప్ కుమార్ రెడ్డి

ఆత్మకూరు- మేకపాటి గౌతమ్ రెడ్డి

కోవూరు- నల్లపరెడ్డి ప్రసన్నకుమార్ రెడ్డి

నెల్లూరు సిటీ- పి. అనిల్ కుమార్

నెల్లూరు రూరల్- కోటంరెడ్డి శ్రీధర్రెడ్డి

సర్వేపల్లి- కాకాని గోవర్ధనరెడ్డి

గూడూరు- వరప్రసాద్

సూళ్లూరుపేట- కిలివేటి సంజీవయ్య

వెంకటగిరి- ఆనం రాంనారాయణరెడ్డి

ఉదయగిరి- మేకపాటి చంద్రశేఖర్ రెడ్డి

ప్రకాశం :-

యర్రగొండపాలెం- ఆదిమూలపు సురేష్

దర్శి- మద్దిశెట్టి వేణుగోపాల్

పరుచూరు- దగ్గుబాటి వెంకటేశ్వరరావు

అద్దంకి- చెంచు గరటయ్య

చీరాల- ఆమంచి కృష్ణమోహన్

సంతనూతలపాడు- సుధాకర్బాబు

ఒంగోలు- బాలినేని శ్రీనివాసరెడ్డి

కందుకూరు- మహీధర్రెడ్డి

కొండెపి- మాదాసి వెంకయ్య

మార్కాపురం- కేపీ నాగార్జునరెడ్డి

గిద్దలూరు- అన్నా రాంబాబు

కనిగిరి- బుర్రా మధుసూధనరావు

గుంటూరు :-

పెదకూరపాడు-శంకర్రావు

తాడికొండ- ఉండవల్లి శ్రీదేవి

మంగళగిరి- ఆళ్ల రామకృష్ణారెడ్డి

పొన్నూరు- కిలారి రోశయ్య

వేమూరు- మెరుగ నాగార్జున

రేపల్లె- మోపిదేవి వెంకటరమణ

తెనాలి- అన్నాబత్తుని శివకుమార్

బాపట్ల- కోన రఘుపతి

పత్తిపాడు- మేకతోటి సుచరిత

గుంటూరు వెస్ట్- చంద్రగిరి ఏసురత్నం

గుంటూరు ఈస్ట్- షేక్ మొహమ్మద్ ముస్తఫా

చిలకలూరిపేట- రజని

నర్సరావుపేట- గోపిరెడ్డి శ్రీనివాసరెడ్డి

సత్తెనపల్లి- అంబటి రాంబాబు

వినుకొండ- బొల్ల బ్రహ్మనాయుడు

గురజాల- కాసు మహేష్ రెడ్డి

మాచర్ల- పిన్నెల్లి రామకృష్ణారెడ్డి

శ్రీకాకుళం :-

ఇచ్ఛాపురం- పిరియ సాయిరాజ్

పలాస- డాక్టర్ సీదిరి అప్పలరాజు

టెక్కలి- పేరాడ తిలక్

పాతపట్నం-రెడ్డిశాంతి

శ్రీకాకుళం -ధర్మాన ప్రసాదరావు

ఆముదాలవలస- తమ్మినేని సీతారం

ఎచ్చెర్ల-గొర్లె కిరణ్కుమార్

నరసన్నపేట-ధర్మాన కృష్ణదాస్

రాజాం- కంబాల జోగులు

పాలకొండ-వీ.కళావతి

విజయనగరం :-

కురుపాం- పాముల పుష్పవాణి

పార్వతీపురం- ఎ జోగరాజు

చీపురుపల్లి- బొత్స సత్యనారాయణ

గజపతినగరం- బొత్స అప్పలనర్సయ్య

ఎస్ కోట- కే శ్రీనివాసరావు

బొబ్బిలి-ఎస్వీసీ అప్పలనాయుడు

సాలూరు-పీడిక రాజన్నదొర

నెల్లిమర్ల-బీ అప్పల నాయుడు

విజయనగరం- కోలగట్ల వీరభద్రస్వామి

శృంగవరపు కోట- కే శ్రీనివాస్

విశాఖపట్నం :-

విశాఖ ఈస్ట్-మళ్లా విజయ్ ప్రసాద్

విశాఖ సౌత్-ద్రోణం రాజు శ్రీనివాస్

విశాఖ వెస్ట్-డాక్టర్ పీవీ రమణమూర్తి

విశాఖనార్త్-కమ్మిల కన్నపరాజు

అరకు-శెట్టి ఫాల్గుణ

పాడేరు-భాగ్యలక్ష్మి

పెందుర్తి-అన్నం రెడ్డి అదీప్రాజ్

గాజువాక-తిప్పల నాగిరెడ్డి

అనకాపల్లి-గుడివాడ అమర్నాథ్

యలమంచిలి-యువీ. రమణమూర్తి రాజు

పాయకరావుపేట- గొల్ల బాబురావు

నర్సీపట్నం- పీ. ఉమశంకర్ గణేష్

చోడవరం-కరణం ధర్మశ్రీ

మడుగుల-బి. ముత్యాల నాయుడు

కృష్ణా :-

తిరువూరు- కె.రక్షణనిధి

నూజివీడు- మేక వెంకటప్రతాప్ అప్పారావు

గన్నవరం- యార్లగడ్డ వెంకటరావు

గుడివాడ- కొడాలి నాని

కైకలూరు- దూలం నాగేశ్వరరావు

పెడన- జోగి రమేష్

మచిలీపట్నం- పేర్ని నాని

అవనిగడ్డ- సింహాద్రి రమేష్ బాబు

పెనమలూరు- పార్థసారధి

పామర్రు- కె.అనిల్ కుమార్

విజయవాడ వెస్ట్- వెలంపల్లి శ్రీనివాసరావు

విజయవాడ సెంట్రల్- మల్లాది విష్ణు

విజయవాడ ఈస్ట్- బొప్పాన భావ్కుమార్

మైలవరం- వసంత కృష్ణప్రసాద్

నందిగామ- జగన్ మోహన్ రావు

జగ్గయ్యపేట- సామినేని ఉదయభాను

పశ్చిమగోదావరి :-

కొవ్వూరు- టి.వనిత

నిడదవోలు- జి.శ్రీనివాసనాయుడు

ఆచంట- సి.హెచ్. రంగనాథరాజు

పాలకొల్లు- డా.బాజ్జి

నరసాపురం- ముదునూరి ప్రసాదరాజు

భీమవరం- గ్రంధి శ్రీనివాస్

ఉండి- పి.వి.ఎల్.నరసింహరాజు

తణుకు-కారుమూరి వెంకటనాగేశ్వరరావు

తాడేపల్లిగూడెం-కొట్టు సత్యనారాయణ

ఉంగుటూరు- పుప్పాల శ్రీనివాసరావు

దెందులూరు- కొఠారు అబ్బయ్య చౌదరి

ఏలూరు- ఆళ్ళ నాని

గోపాలపురం- తలారి వెంకటరావు

పోలవరం- తెల్లం బాలరాజు

చింతలపూడి- వి.ఆర్.ఎలీశా

తూర్పుగోదావరి :-

తుని- దాడిశెట్టి రామలింగేశ్వరరావు(రాజా)

ప్రత్తిపాడు- పూర్ణచంద్రప్రసాద్

పిఠాపురం- పెండెం దొరబాబు

కాకినాడ రూరల్- కురసాల కన్నబాబు

పెద్దాపురం- తోట వాణి

అనపర్తి- ఎస్.సూర్యనారాయణరెడ్డి

కాకినాడ సిటీ- ద్వారంపూడి

రామచంద్రపురం-చెల్లుబోయిన వేణుగోపాల్

ముమ్మిడివరం- పొన్నాడ సతీష్ కుమార్

అమలాపురం- పినిపె విశ్వరూప్

రాజోలు- బొంతు రాజేశ్వర్రావు

పి.గన్నవరం- కొండేటి చిట్టిబాబు

కొత్తపేట- చిర్ల జగ్గిరెడ్డి

మండపేట- పిల్లి సుభాష్ చంద్రబోస్

రాజానగరం- జక్కంపూడి రాజా

రాజమండ్రి సిటీ- రౌతు సూర్యప్రకాశరావు

రాజమండ్రి రూరల్- ఆకుల వీర్రాజు

జగ్గంపేట- జ్యోతుల చంటిబాబు

రంపచోడవరం- నాగులపల్లి ధనలక్ష్మి